เทรนซิน |
1-2 |
สโลวาน ลิเบอเรช |
Athletic Club MG |
1-0 |
เดโมคราต้า |
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล |
2-1 |
อคาเดเมีย กันโตเลา |
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า |
1-1 |
โรซาริโอ เซ็นทรัล |
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ |
vs |
เซียนเซียโน่ |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
1-2 |
เบเลซ ซาร์สฟิลด์ |
Olancho FC |
4-0 |
ซีดี โอลิมเปีย |
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ |
0-1 |
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า |
ริเวอร์เพลท |
2-0 |
มิลเลียนนาริออส |
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ |
1-1 |
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ |
นัม ดินห์ เอฟซี |
1-0 |
Khatoco Khanh Hoa |
เมียดิซ เลกนิก้า |
0-1 |
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู |
เอสเค ลิเซน |
vs |
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า |
เฮชเอ็นเคซิเบนิค |
3-0 |
มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ |
บินห์ดินห์ |
3-0 |
ฮองลินห์ ฮาตินห์ |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
vs |
ชามนิตเซอร์ |
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต |
1-1 |
สโลวัคโก้ |
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) |
4-1 |
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) |
รีดอมเลีย |
vs |
เอ็นดี กอริก้า |
ซีเอสเคเอ มอสโก |
vs |
ซิมบ้า |
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน |
1-0 |
เอฟซี โคเปนเฮเกน |
แอตแลนติส |
vs |
คาพา |
เดเบรเซน วีเอสซี |
vs |
เนฟชี่ เฟอร์กาน่า |
ซีเอส คราอิโอว่า |
vs |
ปาร์ติซาน เบลเกรด |
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า |
0-0 |
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ |
Young Boys FD |
1-0 |
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด |
VfB Frohnhausen |
1-9 |
SpVg Schonnebeck |
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค |
vs |
ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี |
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
0-2 |
Eintracht Hohkeppel |
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น |
2-1 |
เบรเมอร์ เอสวี |
เซนต์ กัลเลน |
0-1 |
เรนดอร์ฟ อัลทัช |
Wuppertaler |
1-3 |
Turkspor Dortmund |
เอ็มทีวี จีฟฮอร์น |
vs |
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม |
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) |
4-0 |
บีเอสวี เรห์เด้น |
ไกเซอร์สเลาเทิร์น |
4-0 |
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน |
2-0 |
TSV Mariendorf 1897 |
เอฟซี โคเปอร์ |
vs |
Jadran Dekani |
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก |
vs |
คิกเกอร์ เอ็มเดน |
Hordel |
vs |
Hamborn 07 |
ปิแอส กลิวิส |
vs |
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี |
เซ็บซี่ |
vs |
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 |
สเตอัว บูคาเรสต์ |
vs |
โปกอน เซซิน |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
3-0 |
โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น |
ดนีปรอ-1 |
vs |
ดินาโม ทบิลิซี |
เซอร์เวน่า ซเวซด้า |
3-1 |
เลเชีย กอเดนซ์ |
คาร์ลสรูห์ เอสซี |
vs |
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ |
เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก |
2-0 |
Bocholt FC |
โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี |
0-4 |
ทีเอสจี สโปรกโคเวล |
ทูเอส เอ็นเนเปเทล |
vs |
โฮลซวิคเคเดอ เอสซี |
Golmania Leiuras |
vs |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
สลาเวีย โซเฟีย |
vs |
มัลโดส ลูการ์นี |
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ |
vs |
โบฮีเมี่ยนส์ |
ลีเกีย วอร์ซอว์ |
3-2 |
คูคาริคกิ สตานคอม |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
vs |
DSC Wanne-Eickel |
อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน |
3-0 |
เอเลี่ยนซา ลิม่า |